M20-8770246
ภาพรวม:
คอนเนคเตอร์เฮดเดอร์แบบไม่มีชราวด์ 2 ตำแหน่ง ระยะพิตช์ 2.54mm แบบบัดกรี ตรง SMD บรรจุ Bag
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| M20-8770246 | HARWIN | 6900 | ขอใบเสนอราคา | ||
| M20-8770246 | 5900 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
|---|---|
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 105 °C |
| เคส/แพ็กเกจ | SIL |
| ความยาว | 5.08 mm |
| ความลึก | 5.08 mm |
| วันที่เปิดตัว | 2005-06-27 |
| ระยะพิตช์ขา | 2.54 mm |
| การติดตั้ง | ติดตั้งบนผิวหน้า |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 2 |
| จำนวนขา | 2 |
| จำนวนตำแหน่ง | 2 |
| จำนวนแถว | 2 |
| ระยะพิตช์ | 2.54 mm |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| ระยะห่างระหว่างแถว | 3.302 mm |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 2.54 mm |
| ความยาวหน้าสัมผัสสำหรับเข้าคู่ | 5.7912 mm |
| พิกัดกระแส | 3 A |
| พิกัดกระแสสูงสุด | 3 A |
| สี | ดำ |
| ชนิดคอนเนคเตอร์ | พินตัวผู้ |
| เพศของหน้าสัมผัส | ตัวผู้ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองเหลือง |
| ชั้นชุบหน้าสัมผัส | ดีบุก |
| เพศ | ตัวผู้ |
| สีเฮาส์ซิ่ง | ดำ |
| วัสดุเฮาส์ซิ่ง | ไนลอน |
| ทิศทาง | ตรง |
| รูปแบบขั้วต่อ | บัดกรี |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | 20 mΩ |