B72660M750K72
ภาพรวม:
วาริสเตอร์ MLV 75VAC/100VDC, 1200A, 120V, 4032 SMD สำหรับยานยนต์ บรรจุ Blister T/R
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| B72660M750K72 | 39,217 | EPCOS | 914 | ขอใบเสนอราคา | |
| B72660M750K72 | TDK-EPC | 3000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| B72660M750K72 | 5000 | ขอใบเสนอราคา | |||
| B72660M750K72 | EPCOS | 2000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| B72660M750K72 | 2004 | EPCOS | 835 | ขอใบเสนอราคา | |
| B72660M750K72 | 2004 | EPCOS | 835 | ขอใบเสนอราคา | |
| B72660M 750K 72 | TDK-EPCOS | 10000 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน | 100 V |
| กระแสแคลมป์ | 10 A |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 85 °C |
| ความยาว | 10.2 mm |
| ความลึก | 8 mm |
| วันที่เปิดตัว | 2008-08-22 |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| การติดตั้ง | ติดตั้งบนผิวหน้า |
| จำนวนขั้ว | 2 |
| บรรจุภัณฑ์ | เทปและรีล (TR) |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| แรงดันแคลมป์ | 200 V |
| แรงดันจ่ายสูงสุด | 75 V |
| กระแสกระชากสูงสุด | 1.2 kA |
| พิกัดแรงดันสูงสุด (AC) | 75 V |
| พิกัดแรงดันสูงสุด (DC) | 100 V |
| กำลังสูญเสีย | 250 mW |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 120 V |
| ค่าคลาดเคลื่อนแรงดัน | 10 % |
| รหัส Schedule B | 8533400080, 8533400080|8533400080|8533400080|8533400080|8533400080 |
| ค่าความจุ | 430 pF |