ML-400-NV-10P
ภาพรวม:
คอนเนคเตอร์เทอร์มินัลบล็อก 10 ตำแหน่ง ระยะพิตช์ 7.62mm แบบบัดกรี ตรง ทะลุรู 7A
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| ML-400-NV-10P | SATO PARTS | 3 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| ความกว้าง | 14.2 mm |
|---|---|
| ความยาว | 75.48 mm |
| ความลึก | 10 mm |
| วันที่เปิดตัว | 2008-03-19 |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 10 |
| จำนวนแถว | 1 |
| ระยะพิตช์ | 7.62 mm |
| พิกัดกระแส | 7 A |
| พิกัดแรงดัน | 250 V |
| สี | เทา |
| ทิศทาง | ตรง |
| รูปแบบขั้วต่อ | บัดกรี |