551-1702F
ภาพรวม:
LED สีเดียว สีแดง เลนส์สีแบบไม่กระจายแสง ขนาด T-1 3mm เป็นไปตาม RoHS, PACKAGE-2
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 551-1702F | DIALIGHT | 2414 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -55 °C |
|---|---|
| แรงดันย้อนกลับ | 5 V |
| ความกว้าง | 4.45 mm |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 100 °C |
| ความยาวคลื่นพีค | 635 nm |
| กระแส | 20 mA |
| ความสูง | 4.57 mm |
| ความยาว | 9.09 mm |
| ความยาวคลื่น | 635 nm |
| ความลึก | 4.45 mm |
| โครงแบบองค์ประกอบ | เดี่ยว |
| ความเข้มแสง | 29 mcd |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนวงจร | 1 |
| จำนวนองค์ประกอบ | 1 |
| จำนวน LED | 1 |
| จำนวนขา | 2 |
| จำนวนขั้ว | 2 |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุแบบ Bulk |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 2.54 mm |
| มุมมอง | 45 ° |
| กระแสไปข้างหน้า | 30 mA |
| แรงดันไปข้างหน้า | 2.2 V |
| กำลังสูญเสียสูงสุด | 100 mW |
| กำลังสูญเสีย | 100 mW |
| กระแสทดสอบ | 10 mA |
| พิกัดแรงดัน | 2 V |
| สี | แดง |
| สีแสง | แดง |