641777-1
Tổng quan:
Adapter vỏ chống kéo căng, 600VAC, CSA, UL, VDE, dòng UNIVERSAL MATE-N-LOK
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 641777-1 | TE Connectivity | 77 | Yêu cầu báo giá | ||
| 641777-1 | TE | 264 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -55 °C |
|---|---|
| Điện áp cấp hoạt động | 600 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 120 °C |
| Chiều dài | 13.97 mm |
| Chiều sâu | 17.02 mm |
| Ngày giới thiệu | 2007-05-01 |
| Không chì | Không chì |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Bước chân | 6.35 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Cỡ dây/cáp | 0 AWG |
| Cỡ dây tối đa | 0 AWG |
| Dòng định mức | 15 A |
| Điện áp định mức | 600 V |
| Chứng nhận | UL |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Cấp chống cháy | UL94 V-2 |
| Màu vỏ | Tự nhiên |
| Vật liệu vỏ | Nylon |
| Vật liệu cách điện | Nylon |
| Vật liệu | Nylon |