M80-6651242
Tổng quan:
Đầu nối đực Harwin M80-6651242, DIL ngang SMT, 6+6 vị trí, không có chốt khóa, phù hợp RoHS
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| M80-6651242 | HARWIN | 128 | Yêu cầu báo giá | ||
| M80-6651242 | 128 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -55 °C |
|---|---|
| Độ dày lớp mạ | 762 nm |
| Điện áp làm việc | 120 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Ngày giới thiệu | 2006-06-08 |
| Bước chân dẫn | 2 mm |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số tiếp điểm | 12 |
| Số chân | 12 |
| Số vị trí | 12 |
| Số hàng | 2 |
| Lực thao tác | 2.78 N |
| Bước chân | 2 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Khoảng cách hàng | 2.4892 mm |
| Bước terminal | 2 mm |
| Dòng định mức | 3 A |
| Điện áp định mức | 120 V |
| Màu sắc | Đen |
| Loại đầu nối | Chân đực |
| Dạng đực/cái của tiếp điểm | Đực |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng thau |
| Lớp mạ tiếp điểm | Vàng |
| Dạng đực/cái | Đực |
| Kiểu kết thúc | Hàn |
| Điện trở tiếp xúc | 25 mΩ |
| Điện trở cách điện | 100 MΩ |