5-104895-5
Tổng quan:
Đầu nối header có vỏ che, 50 vị trí, bước 1.27mm, hàn góc vuông, cắm ngang, SMD, đóng hộp
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 5-104895-5 | TE | 4944 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Chiều dài trụ ghép nối | 3.048 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -65 °C |
| Điện áp cấp hoạt động | 30 V |
| Độ dày lớp mạ | 762 nm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 105 °C |
| Ngày giới thiệu | 2009-09-10 |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số tiếp điểm | 50 |
| Số chân | 50 |
| Số cổng | 1 |
| Số vị trí | 50 |
| Số hàng | 2 |
| Lực thao tác | 1.7792 N |
| Bước chân | 1.27 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Khoảng cách hàng | 1.27 mm |
| Kích thước đầu có vỏ che | 914.4 µm |
| Bước terminal | 1.27 mm |
| Dòng định mức của tiếp điểm | 500 mA |
| Dòng định mức | 500 mA |
| Điện áp định mức (AC) | 30 V |
| Chứng nhận | CSA |
| Màu sắc | Đen |
| Loại đầu nối | Header, chân, plug |
| Dạng đực/cái của tiếp điểm | Đực |
| Vật liệu tiếp điểm | Đồng thau |
| Lớp mạ tiếp điểm | Vàng |
| Hình dạng tiếp điểm | Vuông |
| Kiểu tiếp điểm | Chân |
| Vật liệu điện môi | Polymer tinh thể lỏng |