KM2520SEC09
Tổng quan:
Đèn LED bán dẫn siêu nhỏ, LED đơn sắc màu cam siêu sáng, thấu kính trong suốt không màu, T-3/4, 1.9mm
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| KM2520SEC09 | KingbrightEurope | 18000 | Yêu cầu báo giá | ||
| KM2520SEC09 | 12000 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Bước sóng đỉnh | 610 nm |
| Chiều cao | 1.4 mm |
| Bước sóng | 610 nm |
| Ngày giới thiệu | 2000-07-31 |
| Cường độ sáng | 1.3 cd |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số mạch | 1 |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Bước terminal | 5.05 mm |
| Góc nhìn | 20 ° |
| Dòng thuận | 30 mA |
| Hình dạng | Tròn |