5-104895-5
ภาพรวม:
คอนเนคเตอร์เฮดเดอร์แบบมีชราวด์ 50 ตำแหน่ง ระยะพิตช์ 1.27mm แบบบัดกรี มุมฉาก เสียบด้านข้าง SMD บรรจุ Box
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 5-104895-5 | TE | 4944 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| ความยาวโพสต์สำหรับเข้าคู่ | 3.048 mm |
|---|---|
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -65 °C |
| แรงดันจ่ายขณะทำงาน | 30 V |
| ความหนาชั้นชุบ | 762 nm |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 105 °C |
| วันที่เปิดตัว | 2009-09-10 |
| การติดตั้ง | ติดตั้งบนผิวหน้า |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 50 |
| จำนวนขา | 50 |
| จำนวนพอร์ต | 1 |
| จำนวนตำแหน่ง | 50 |
| จำนวนแถว | 2 |
| แรงกดใช้งาน | 1.7792 N |
| ระยะพิตช์ | 1.27 mm |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| ระยะห่างระหว่างแถว | 1.27 mm |
| ขนาดปลายส่วนครอบ | 914.4 µm |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 1.27 mm |
| พิกัดกระแสของหน้าสัมผัส | 500 mA |
| พิกัดกระแส | 500 mA |
| พิกัดแรงดัน (AC) | 30 V |
| การรับรอง | CSA |
| สี | ดำ |
| ชนิดคอนเนคเตอร์ | เฮดเดอร์, พิน, ปลั๊ก |
| เพศของหน้าสัมผัส | ตัวผู้ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองเหลือง |
| ชั้นชุบหน้าสัมผัส | ทอง |
| รูปทรงหน้าสัมผัส | สี่เหลี่ยม |
| รูปแบบหน้าสัมผัส | พิน |
| วัสดุไดอิเล็กทริก | โพลิเมอร์ผลึกเหลว |