555-4003F
ภาพรวม:
อาร์เรย์ LED สีเดียว สีแดง เลนส์สีแบบกระจายแสง ขนาด T-3/4 2mm เป็นไปตาม RoHS, PACKAGE-8
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 555-4003F | DIALIGHT | 75 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 555-4003F | DIALIGHT | 600 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
|---|---|
| แรงดันจ่ายขณะทำงาน | 2 V |
| แรงดันย้อนกลับ | 6 V |
| ความกว้าง | 10.29 mm |
| ความยาวคลื่นหลัก | 650 nm |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 85 °C |
| ความยาวคลื่นพีค | 655 nm |
| กระแส | 6 mA |
| ความสูง | 6.35 mm |
| ความยาว | 10.29 mm |
| ความยาวคลื่น | 650 nm |
| ความลึก | 6.22 mm |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| ความเข้มแสง | 2.5 mcd |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนวงจร | 4 |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 8 |
| จำนวนองค์ประกอบ | 4 |
| จำนวน LED | 4 |
| จำนวนขา | 8 |
| จำนวนขั้ว | 8 |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุแบบ Bulk |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 2.54 mm |
| มุมมอง | 35 ° |
| กระแสไปข้างหน้า | 8.7 mA |
| แรงดันไปข้างหน้า | 5 V |
| กระแสทดสอบ | 20 mA |
| พิกัดแรงดัน | 5 V |
| สี | แดง |