550-2407-807F
ภาพรวม:
ตัวบ่งชี้ LED บนแผงวงจร 550 แบบกลมด้านบนโดม แบบทะลุรู บรรจุ Bulk
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 550-2407-807F | DIALIGHT | 3076 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -25 °C |
|---|---|
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 85 °C |
| ความยาว | 6.1 mm |
| ความยาวคลื่น | 585 nm |
| ความลึก | 13.85 mm |
| ความเข้มแสง | 6.3 mcd |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนองค์ประกอบ | 1 |
| จำนวน LED | 1 |
| จำนวนขา | 2 |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุแบบ Bulk |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| มุมมอง | 50 ° |
| กระแสไปข้างหน้า | 10 mA |
| แรงดันไปข้างหน้า | 2.1 V |
| กำลังสูญเสีย | 60 mW |
| กระแสทดสอบ | 10 mA |
| สี | แดง |
| สีแสง | เหลือง |
| รูปแบบเลนส์ | กระจายแสง |
| รหัส Schedule B | 8541402000, 8541402000|8541402000|8541402000|8541402000|8541402000 |