50YXF10M 5X11
Tổng quan:
Tụ điện phân nhôm ướt có phân cực, 50V, 10uF, dung sai +20%/-20%
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 50YXF10M5X11 | RUBYCON | 3211 | Yêu cầu báo giá | ||
| 50YXF10M 5X11 | RUBYCON | 6000 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Dòng rò | 3 µA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
| Điện áp định mức (DC) | 50 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 105 °C |
| Vỏ/Package | Dạng radial |
| Chiều cao | 11 mm |
| Chiều dài | 11 mm |
| Điện áp | 50 V |
| Không chì | Không chì |
| Bước chân dẫn | 2 mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 5000 giờ |
| Số chân | 2 |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Bước terminal | 2 mm |
| Dung sai | 20 % |
| Đường kính | 5 mm |
| Đường kính chân dẫn | 500 µm |
| Dòng gợn | 100 mA |
| Điện áp định mức | 50 V |
| Vật liệu điện môi | Nhôm |
| Kiểu kết thúc | Xuyên lỗ |
| Điện dung | 10 µF |
| ESR (điện trở nối tiếp tương đương) | 1.5 Ω |