50YXF330MEFC10X20
Tổng quan:
Tụ điện phân nhôm có chân cắm, 330uF, 50V, ±20%, D10xL20mm, phù hợp RoHS
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 50YXF330MEFC10X20 | 1000 | Yêu cầu báo giá | |||
| 50YXF330MEFC10X20 | RUBYCON | 8000 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Chiều cao sau khi lắp (tối đa) | 21.9964 mm |
|---|---|
| Dòng rò | 165 µA |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
| Điện áp định mức (DC) | 50 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 105 °C |
| Vỏ/Package | Dạng radial |
| Chiều cao | 20 mm |
| Chiều dài | 20 mm |
| Ngày giới thiệu | 2011-03-15 |
| Bước chân dẫn | 5 mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 7000 giờ |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Bước terminal | 5 mm |
| Dung sai | 20 % |
| Đường kính | 10 mm |
| Dòng gợn | 735 mA |
| Điện áp định mức | 50 V |
| Kiểu kết thúc | Dạng radial |
| Điện dung | 330 µF |
| Trở kháng | 78 mΩ |