606-2111-110F
Tổng quan:
Đèn báo LED gắn bảng, đơn sắc màu đỏ, 8mcd, 2 chân
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 606-2111-110F | DIALIGHT | 448 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -25 °C |
|---|---|
| Điện áp cấp hoạt động | 2 V |
| Điện áp định mức (DC) | 2 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Dòng điện | 5 mA |
| Chiều cao | 3 mm |
| Chiều dài | 7.87 mm |
| Điện áp | 2 V |
| Chiều sâu | 7.87 mm |
| Không chì | Không chì |
| Tuổi thọ (giờ) | 100000 giờ |
| Cường độ sáng | 8 mcd |
| Kiểu lắp | Panel |
| Số mạch | 1 |
| Số phần tử | 1 |
| Số LED | 1 |
| Số chân | 2 |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Dòng định mức | 5 mA |
| Dòng thuận | 5 mA |
| Điện áp thuận | 2 V |
| Điện áp định mức | 2 V |
| Màu sắc | Đỏ |
| Màu chiếu sáng | Đỏ |
| Màu thấu kính | Đỏ |
| Kiểu thấu kính | Dạng vòm, tròn |
| Mã Schedule B | 8536610000, 8536610000|8536610000|8536610000|8536610000|8536610000 |
| Hình dạng | Tròn |