B72220S1140K102
Tổng quan:
Varistor TVS dạng bulk, 2 chân radial, xuyên lỗ, 43V, 20A, 0.2W, 19pF
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| B72220S1140K102 | TDK-EPC | 3500 | Yêu cầu báo giá | ||
| B72220S1140K102 | 9 | EPCOS | 500 | Yêu cầu báo giá | |
| B72220S1140K102 | 120424 | EPCOS | 450 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Điện áp định mức (DC) | 16 V |
| Điện áp làm việc | 16 V |
| Dòng kẹp | 20 A |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Vỏ/Package | Dạng radial |
| Chiều sâu | 5.4 mm |
| Năng lượng | 12 J |
| Bước chân dẫn | 10 mm |
| Kiểu lắp | Radial, xuyên lỗ |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Bước chân | 10 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Thời gian đáp ứng | 25 ns |
| Điện áp kẹp | 43 V |
| Điện áp cấp tối đa | 14 V |
| Dòng xung tối đa | 2 kA |
| Điện áp định mức tối đa (AC) | 14 V |
| Điện áp định mức tối đa (DC) | 16 V |
| Công suất tiêu tán | 200 mW |
| Công suất định mức | 200 mW |
| Điện áp varistor | 22 V |
| Điện áp định mức (AC) | 14 V |
| Dung sai điện áp | 10 % |
| Lớp mạ tiếp điểm | Thiếc |
| Cấp chống cháy | UL94 V-0 |
| Kiểu chân/đế | Dạng radial |
| Vật liệu | Kim loại |
| Mã Schedule B | 8533400080, 8533400080|8533400080|8533400080|8533400080|8533400080 |