AQZ102J
Tổng quan:
Rơ-le bán dẫn SSR, ngõ vào DC 50mA 1.5V, ngõ ra DC 4A 60V, 4 chân SIL
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| AQZ102J | PanasonicElectricWorks | 200 | Yêu cầu báo giá | ||
| AQZ102J | 100 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Giới hạn trên của dải nhiệt độ môi trường | 85 °C |
|---|---|
| Dòng điện đầu vào | 30 mA |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
| Điện áp đầu ra | 48 V |
| Nhiệt độ mối nối tối đa (Tj) | 125 °C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Điện áp đầu ra tối đa | 60 V |
| Vỏ/Package | SIL |
| Chiều cao | 12.8 mm |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Số tiếp điểm | 1 |
| Số chân | 4 |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Điện áp cách ly | 2500 Vrms |
| Dòng đầu vào tối đa | 50 mA |
| Điện áp đầu vào tối đa | 1.5 V |
| Dòng đầu ra tối đa | 4 A |
| Công suất tiêu tán tối đa | 1.35 W |
| Dòng đầu ra | 4 A |
| Điện dung | 800 fF |
| Điện trở trạng thái dẫn | 50 mΩ |