77313-124-26LF
ภาพรวม:
คอนเนคเตอร์เฮดเดอร์แบบไม่มีชราวด์ 26 ตำแหน่ง ระยะพิตช์ 2.54mm แบบบัดกรี ตรง ทะลุรู บรรจุถุงโพลี
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 77313-124-26LF | FCI(ELX) | 200 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 77313-124-26LF | 200 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| ความยาวโพสต์สำหรับเข้าคู่ | 6.75 mm |
|---|---|
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -65 °C |
| ความหนาชั้นชุบ | 762 nm |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 130 °C |
| ความยาว | 33.02 mm |
| ความลึก | 4.83 mm |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 26 |
| จำนวนขา | 26 |
| จำนวนตำแหน่ง | 26 |
| จำนวนแถว | 2 |
| ระยะพิตช์ | 2.54 mm |
| ระยะห่างระหว่างแถว | 2.54 mm |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 2.54 mm |
| ความยาวหน้าสัมผัสสำหรับเข้าคู่ | 6.7564 mm |
| พิกัดกระแส | 3 A |
| ความยาวขา | 2.9 mm |
| พิกัดแรงดันสูงสุด (AC) | 1.5 kV |
| พิกัดแรงดัน | 1.5 kV |
| สี | ดำ |
| ชนิดคอนเนคเตอร์ | พินตัวผู้ |
| เพศของหน้าสัมผัส | ตัวผู้ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | บรอนซ์ |
| ชั้นชุบหน้าสัมผัส | ทอง |
| วัสดุไดอิเล็กทริก | โพลีเอทิลีน |
| ระดับการลามไฟ | UL94 V-0 |
| เพศ | ตัวผู้ |
| สีเฮาส์ซิ่ง | ดำ |
| วัสดุเฮาส์ซิ่ง | เทอร์โมพลาสติก |