614NHHR
ภาพรวม:
พัดลมแกน DC 24 V ขนาด 60 x 60 x 25 mm, 56 m³/h, 41 dB, ตลับลูกปืนบอล, ebm-papst 614 NHHR
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 614NHHR | EBM-PAPST | 200 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| แรงดันจ่ายขณะทำงาน | 24 V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 2.9 W |
| ความกว้าง | 60 mm |
| เคส/แพ็กเกจ | แบบแกนตามแนว |
| ความสูง | 60 mm |
| ความลึก | 25.4 mm |
| ชนิดตลับลูกปืน | ลูกปืนบอล |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รหัส Schedule B | 8414599080, 8414599080|8414599080, 8414599080|8414599080|8414599080, 8414599080|8414599080|8414599080|8414599080 |