5-104363-4
ภาพรวม:
พินเฮดเดอร์แบบสายต่อบอร์ด ระยะพิตช์ 2.54mm, 1 แถว, 5 หน้าสัมผัส, แบบทะลุรู ตรง, MTE Series
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 5-104363-4 | TE CONNECTIVITY LTD | 11690 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 5-104363-4 | TE | 7700 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -65 °C |
|---|---|
| ความหนาชั้นชุบ | 381 nm |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 105 °C |
| วันที่เปิดตัว | 2005-03-21 |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 5 |
| จำนวนขา | 5 |
| จำนวนพอร์ต | 1 |
| จำนวนตำแหน่ง | 5 |
| จำนวนแถว | 1 |
| การจัดแนวติดตั้งบน PCB | ไม่มี |
| การยึดติดบน PCB | ไม่มี |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 2.54 mm |
| พิกัดกระแสของหน้าสัมผัส | 3 A |
| ความหนาผิวชุบหน้าสัมผัส - ด้านเข้าคู่ | 381 nm |
| พิกัดกระแส | 3 A |
| สี | ดำ |
| เพศของหน้าสัมผัส | ตัวผู้ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองเหลือง |
| ชั้นชุบหน้าสัมผัส | ทอง, ดีบุก |
| รูปแบบหน้าสัมผัส | พิน |
| วัสดุไดอิเล็กทริก | โพลีเอทิลีน |
| สีเฮาส์ซิ่ง | ดำ |
| วัสดุเฮาส์ซิ่ง | เทอร์โมพลาสติก |
| การยึดเมื่อเข้าคู่ | มี |
| ทิศทาง | แนวตั้ง |
| ชั้นชุบ | ทอง |
| ชีลด์ | ไม่มีชีลด์ |
| ความต้านทานฉนวน | 5 GΩ |