606-2111-110F
ภาพรวม:
อินดิเคเตอร์ LED ติดแผง สีแดงแบบสีเดียว 8mcd 2 ขา
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 606-2111-110F | DIALIGHT | 448 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -25 °C |
|---|---|
| แรงดันจ่ายขณะทำงาน | 2 V |
| พิกัดแรงดัน (DC) | 2 V |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 85 °C |
| กระแส | 5 mA |
| ความสูง | 3 mm |
| ความยาว | 7.87 mm |
| แรงดัน | 2 V |
| ความลึก | 7.87 mm |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 100000 ชั่วโมง |
| ความเข้มแสง | 8 mcd |
| การติดตั้ง | แผง |
| จำนวนวงจร | 1 |
| จำนวนองค์ประกอบ | 1 |
| จำนวน LED | 1 |
| จำนวนขา | 2 |
| จำนวนขั้ว | 2 |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุแบบ Bulk |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| พิกัดกระแส | 5 mA |
| กระแสไปข้างหน้า | 5 mA |
| แรงดันไปข้างหน้า | 2 V |
| พิกัดแรงดัน | 2 V |
| สี | แดง |
| สีแสง | แดง |
| สีเลนส์ | แดง |
| รูปแบบเลนส์ | โดม, กลม |
| รหัส Schedule B | 8536610000, 8536610000|8536610000|8536610000|8536610000|8536610000 |
| รูปทรง | กลม |