5177985-5
Tổng quan:
Đầu nối fine pitch dạng ổ cắm, 120 vị trí, bước 0.8mm, hàn thẳng, SMD, T/R
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 5177985-5 | 6 | AMP | 380 | Yêu cầu báo giá | |
| 5177985-5 | TEConnectivity | 4200 | Yêu cầu báo giá | ||
| 5177985-5 | TE | 1400 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Điện áp cấp hoạt động | 100 V |
| Độ dày lớp mạ | 203.2 nm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Chiều cao | 5 mm |
| Chiều dài | 53.8 mm |
| Chiều sâu | 6 mm |
| Ngày giới thiệu | 2006-09-01 |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số tiếp điểm | 120 |
| Số chân | 120 |
| Số cổng | 1 |
| Số vị trí | 120 |
| Số hàng | 2 |
| Lực thao tác | 889.6 mN |
| Đóng gói | Tape & Reel |
| Căn chỉnh lắp PCB | Có |
| Cơ cấu giữ khi lắp PCB | Không có |
| Bước chân | 800 µm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Khoảng cách hàng | 4.3942 mm |
| Bước terminal | 800 µm |
| Dòng định mức của tiếp điểm | 500 mA |
| Độ dày lớp hoàn thiện tiếp điểm - phía ghép nối | 200 nm |
| Dòng định mức | 500 mA |
| Chiều cao xếp chồng khi ghép nối | 8 mm |
| Điện áp định mức tối đa (AC) | 100 V |
| Ứng dụng mạch | Tín hiệu |
| Loại đầu nối | Ổ cắm, socket |
| Dạng đực/cái của tiếp điểm | Cái |