C320C104K5R5TA
Tổng quan:
Tụ gốm đa lớp MLCC loại có chân, 50V, 0.1uF, X7R, 10%, LS=2.54mm
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| C320C104K5R5TA | - | KEMET | 36 | Yêu cầu báo giá | |
| C320C104K5R5TA | Kemet | 6700 | Yêu cầu báo giá | ||
| C320C104K5R5TA | 17700 | Yêu cầu báo giá | |||
| C320C104K5R5TA | KEMET | 36 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Chiều cao sau khi lắp (tối đa) | 6.604 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -55 °C |
| Điện áp đầu ra | 5 V |
| Điện áp định mức (DC) | 50 V |
| Chiều rộng | 3.18 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Vỏ/Package | SOT-23-5 |
| Chiều cao | 5.84 mm |
| Chiều dài | 5.08 mm |
| Điện áp | 50 V |
| Chiều sâu | 3.18 mm |
| Hệ số tổn hao | 2.5 % |
| Ngày giới thiệu | 2006-07-12 |
| Không chì | Không chì |
| Bước chân dẫn | 2.54 mm |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số chân | 2 |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Bước terminal | 2.54 mm |
| Dung sai | 10 % |
| Điện áp dropout | 260 mV |
| Đường kính chân dẫn | 510 µm |
| Chiều dài chân dẫn | 7 mm |
| Điện áp đầu vào tối thiểu | 8 V |
| Dòng đầu ra | 150 mA |
| Điện áp định mức | 50 V |
| Thành phần | Gốm |
| Điện môi | X7R |