D25P24A4GV00LF
Tổng quan:
Đầu nối D-Sub đực, 25 vị trí, bước 1.38mm, hàn thẳng, xuyên lỗ, 25 terminal, 1 cổng, đóng khay
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| D25P24A4GV00LF | FCI(ELX) | 2535 | Yêu cầu báo giá | ||
| D25P24A4GV00LF | 2000 | FCI | 107 | Yêu cầu báo giá | |
| D25P24A4GV00LF | 240 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Điện áp cấp tối đa (AC) | 300 V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -55 °C |
| Điện áp định mức (DC) | 350 V |
| Chiều rộng | 11.7 mm |
| Điện áp làm việc | 350 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Vỏ/Package | Kim loại |
| Chiều dài | 53.03 mm |
| Chiều sâu | 12.55 mm |
| Ngày giới thiệu | 2005-09-21 |
| Không chì | Không chì |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Số tiếp điểm | 25 |
| Số chân | 25 |
| Số cổng | 1 |
| Số vị trí | 25 |
| Số hàng | 2 |
| Số chân/đầu cực | 25 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Bước chân | 2.76 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Khoảng cách hàng | 2.84 mm |
| Bước terminal | 2.76 mm |
| Dòng định mức | 5 A |
| Điện áp định mức tối đa (AC) | 300 V |
| Điện áp định mức | 300 V |
| Vật liệu thân | Kim loại |
| Lớp mạ thân | Thiếc |
| Màu sắc | Đen |
| Loại đầu nối | D-Sub |