94HCB10T
Tổng quan:
DIP switch 10 vị trí, 0.03 Amp, 30 Volt, chân PC, tuổi thọ 10000 chu kỳ, bước 2.54mm, xuyên lỗ, đóng gói Tube
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 94HCB10T | Grayhill | 81 | Yêu cầu báo giá | ||
| 94HCB10T | 270 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Điện áp định mức (DC) | 50 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Chiều cao | 5.72 mm |
| Chiều dài | 9.91 mm |
| Chiều dài cần tác động | 4.32 mm |
| Chiều sâu | 9.65 mm |
| Tuổi thọ điện | 10 nghìn chu kỳ |
| Ngày giới thiệu | 2007-04-30 |
| Không chì | Không chì |
| Tuổi thọ cơ | 10 nghìn chu kỳ |
| Kiểu lắp | PCB, xuyên lỗ |
| Số mạch | 1 |
| Số vị trí | 10 |
| Bước chân | 2.54 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Bước terminal | 2.54 mm |
| Dòng định mức của tiếp điểm | 100 mA |
| Dòng định mức | 100 mA |
| Dòng định mức tối đa | 30 mA |
| Điện áp định mức tối đa (DC) | 30 V |
| Dòng đóng cắt | 30 mA |
| Điện áp đóng cắt | 30 V |
| Vật liệu cần tác động | Nhựa |
| Vật liệu thân | Nhựa |
| Lớp mạ tiếp điểm | Vàng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hướng | Thẳng |
| Kiểu kết thúc | Chân PC |
| Cấu hình chuyển mạch | SP10T |