B82498B3120J
Tổng quan:
Cuộn cảm dây quấn, 12 nH, 60 mΩ, ±5%, 4 GHz, 700 mA, 0805 [2012 Metric]
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| B82498-B3120J | EPCOS | 7600 | Yêu cầu báo giá | ||
| B82498B3120J | TDK-EPC | 33000 | Yêu cầu báo giá | ||
| B82498B3120J | 24000 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -55 °C |
|---|---|
| Chiều rộng | 1.4 mm |
| Điện cảm | 12 nH |
| Dung sai điện cảm | 5 % |
| Tần số tự cộng hưởng | 4 GHz |
| Tần số thử nghiệm | 250 MHz |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Mã kích thước vỏ (hệ inch) | 0805 |
| Mã kích thước vỏ (hệ mét) | 2012 |
| Vỏ/Package | 0805 |
| Chiều cao | 1.45 mm |
| Chiều dài | 2.2 mm |
| Điện trở DC (DCR) | 60 mΩ |
| Chiều sâu | 1.4 mm |
| Tần số | 4 GHz |
| Tần số tối đa | 4 GHz |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số mạch | 1 |
| Số chân | 2 |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Băng cắt |
| Hệ số Q | 40 |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Dung sai | 5 % |
| Dòng định mức | 700 mA |
| Dòng định mức tối đa | 700 mA |
| Dòng DC tối đa | 700 mA |
| Vật liệu lõi | Gốm |
| Che chắn | Không che chắn |
| Điện trở | 60 mΩ |