640454-3
Tổng quan:
Header phân cực MTA-100, 3 vị trí, 250 VAC, polyester, thiếc, hợp kim đồng, bước 0.100 in.
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| 640454-3 | - | - | 69 | Yêu cầu báo giá | |
| 640454-3 | AMP,INC. | 793 | Yêu cầu báo giá | ||
| 640454-3 | TYCO | 37 | Yêu cầu báo giá | ||
| 640454-3 | TEConnectivity | 3458 | Yêu cầu báo giá | ||
| 640454-3 | 3126 | Yêu cầu báo giá | |||
| 640454-3 | 707 | TYCO | 500 | Yêu cầu báo giá | |
| 640454-3 | 69 | Yêu cầu báo giá | |||
| 640454-3 | TYCOELECTRONICSC | 1960 | Yêu cầu báo giá | ||
| 640454-3 | 6 | TYCO-AMP | 6 | Yêu cầu báo giá | |
| 640454-3 | 6 | TYCO-AMP | 6 | Yêu cầu báo giá | |
| 640454-3 | TE | 7794 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Chiều dài trụ ghép nối | 7.49 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -55 °C |
| Điện áp cấp hoạt động | 250 V |
| Độ dày lớp mạ | 3.81 µm |
| Điện áp định mức (DC) | 250 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 105 °C |
| Chiều dài đuôi | 3.56 mm |
| Chiều cao | 7.75 mm |
| Chiều dài | 10.16 mm |
| Chiều sâu | 5.72 mm |
| Ngày giới thiệu | 1996-01-01 |
| Không chì | Không chì |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Số tiếp điểm | 3 |
| Số chân | 3 |
| Số cổng | 1 |
| Số vị trí | 3 |
| Số hàng | 1 |
| Căn chỉnh lắp PCB | Không có |
| Cơ cấu giữ khi lắp PCB | Không có |
| Bước chân | 2.54 mm |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Bước terminal | 2.54 mm |
| Dòng định mức của tiếp điểm | 5 A |
| Độ dày lớp hoàn thiện tiếp điểm - phía ghép nối | 3.81 µm |
| Chiều dài ghép nối tiếp điểm | 7.493 mm |
| Dòng định mức | 5 A |
| Chiều dài chân dẫn | 3.56 mm |
| Điện áp định mức tối đa (AC) | 250 V |
| Độ dày PCB | 1.6002 mm |