B82731M2701A30
Tổng quan:
Cuộn kháng 27mH, dung sai -30% đến +50%, lõi ferrite, 700mA, RDL, đóng khay (Alt: B82731M2701A30)
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| B82731M2701A30 | TDK-EPC | 4000 | Yêu cầu báo giá | ||
| B82731M2701A30 | 4000 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Chiều rộng | 15.0114 mm |
| Điện cảm | 27 mH |
| Tần số thử nghiệm | 10 kHz |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Dòng điện | 700 mA |
| Chiều cao | 20 mm |
| Chiều dài | 21 mm |
| Điện trở DC (DCR) | 1 Ω |
| Chiều sâu | 15 mm |
| Ngày giới thiệu | 1999-06-22 |
| Không chì | Không chì |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Số đường | 2 |
| Dung sai | 50 % |
| Trọng lượng | 8.000009 g |
| Dòng DC | 700 mA |
| Dòng DC tối đa | 700 mA |
| Vật liệu lõi | Ferrite |
| Kiểu chân/đế | Dạng radial |
| Tiêu chuẩn quân sự | Không |
| Mã Schedule B | 8504500000, 8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|85 |
| Che chắn | Không che chắn |
| Kiểu kết thúc | Dạng radial |