STM32F303RDT6
Tổng quan:
MCU 32-bit STM32 ARM Cortex M4 RISC, Flash 384KB, 2.5V/3.3V, 64 chân LQFP, đóng khay
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 3000 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 1000 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 1000 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 960 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 800 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 800 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 800 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 300 | Yêu cầu báo giá | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 160 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Điện áp cấp hoạt động | 3.3 V |
| Chiều rộng | 10 mm |
| Dung lượng bộ nhớ EEPROM | 0 B |
| Dung lượng bộ nhớ Flash | 384 kB |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Dung lượng RAM | 64 kB |
| Cấp nhiệt độ | Cấp công nghiệp |
| Vỏ/Package | LFQFP |
| Chiều dài | 10 mm |
| Dung lượng bộ nhớ | 384 kB |
| Kiến trúc lõi | ARM Cortex-M4 |
| Tần số | 72 MHz |
| Giao diện | CAN, IrDA, LIN, USB |
| Ngày giới thiệu | 2015-03-03 |
| Tần số tối đa | 32 MHz |
| Loại bộ nhớ | Bộ nhớ Flash |
| Số bộ chuyển đổi A/D | 4 |
| Số kênh | 22 |
| Số bộ chuyển đổi D/A | 2 |
| Số kênh I2C | 3 |
| Số I/O | 25 |
| Số chân | 64 |
| Số kênh SPI | 3 |
| Số chân/đầu cực | 64 |
| Số bộ định thời/bộ đếm | 1 |
| Số kênh UART | 2 |
| Số kênh USART | 3 |
| Bước terminal | 500 µm |
| Dòng cấp tối đa | 76.9 mA |