B59606A110A62
Tổng quan:
Điện trở nhiệt PTC, 27 Ohm, 25%, 2 chân, 1210, gắn bề mặt, pad hàn, đóng vỉ, T/R
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| B59606A110A62 | TDK-EPC | 32000 | Yêu cầu báo giá | ||
| B59606A110A62 | 42000 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Dòng giữ | 90 mA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
| Điện áp cấp hoạt động | 30 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 125 °C |
| Mã kích thước vỏ (hệ inch) | 1210 |
| Mã kích thước vỏ (hệ mét) | 3225 |
| Vỏ/Package | 1210 |
| Chiều dài | 3.2 mm |
| Mã nhận dạng package của nhà sản xuất | 1210 (3225 Metric) |
| Chiều sâu | 2.5 mm |
| Kiểu lắp | Gắn bề mặt |
| Số chân | 2 |
| Đóng gói | Băng cắt (CT) |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Dòng định mức tối đa | 500 mA |
| Điện áp cấp tối đa | 30 V |
| Dòng ngắt | 180 mA |
| Lớp mạ tiếp điểm | Thiếc |
| Mã Schedule B | 8533210025, 8533210025|8533210025|8533210025|8533210025|8533210025, 8533400080 |
| Điện trở | 27 Ω |