B72214S170K101
Tổng quan:
Varistor oxit kim loại Epcos B72214S0170K101, dòng Standard, 17V, 5J, 14mm, loại có chân
Tồn kho thị trường
Đây là thông tin tồn kho từ mạng lưới phân phối đối tác. Tồn kho không được cập nhật theo thời gian thực và có thể đã được bán.
| Mã linh kiện | DC | Nhà sản xuất | Số lượng | Datasheet | Yêu cầu báo giá |
|---|---|---|---|---|---|
| B72214-S170-K101 | 247 | EPCOS | 500 | Yêu cầu báo giá | |
| B72214S170K101 | 308 | EPCOS | 415 | Yêu cầu báo giá | |
| B72214S170K101 | EPCOS | 6000 | Yêu cầu báo giá | ||
| B72214S170K101 | TDK-EPC | 8000 | Yêu cầu báo giá | ||
| B72214S170K101 | EPCOS | 11570 | Yêu cầu báo giá | ||
| B72214S170K101 | 3500 | Yêu cầu báo giá |
Khách hàng tiêu biểu
Vì sao khách hàng chọn FORESKY
Tìm nhanh linh kiện khó mua, linh kiện ngừng sản xuất và linh kiện điện tử có thời gian giao hàng dài
Chuyên gia có kinh nghiệm với nhà sản xuất đề xuất linh kiện thay thế
Bảo hành tiêu chuẩn 6 tháng và hỗ trợ đổi trả
Hỗ trợ mua toàn bộ danh sách BOM tại một đầu mối
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm chỉ dùng để tham khảo. Vui lòng xác nhận thông tin chính thức dựa trên datasheet hoặc tài liệu chính thức do nhà sản xuất công bố.
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 °C |
|---|---|
| Điện áp định mức (DC) | 22 V |
| Điện áp làm việc | 22 V |
| Dòng kẹp | 10 A |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 85 °C |
| Chiều sâu | 4.4 mm |
| Năng lượng | 5 J |
| Không chì | Không chì |
| Bước chân dẫn | 7.5 mm |
| Kiểu lắp | Xuyên lỗ |
| Số chân/đầu cực | 2 |
| Đóng gói | Đóng gói bulk |
| Khả năng chịu bức xạ | Không |
| Điện áp kẹp | 53 V |
| Dòng đầu ra tối đa | 1 kA |
| Điện áp cấp tối đa | 17 V |
| Dòng xung tối đa | 1 kA |
| Điện áp định mức tối đa (AC) | 17 V |
| Điện áp định mức tối đa (DC) | 22 V |
| Công suất tiêu tán | 100 mW |
| Công suất định mức | 100 mW |
| Điện áp varistor | 27 V |
| Điện áp định mức | 22 V |
| Điện áp định mức (AC) | 17 V |
| Dung sai điện áp | 10 % |
| Kiểu chân/đế | Dạng radial |
| Mã Schedule B | 8533400080, 8533400080|8533400080|8533400080|8533400080|8533400080 |
| Điện dung | 8.2 nF |