640454-3
ภาพรวม:
เฮดเดอร์แบบมีการกำหนดขั้ว MTA-100, 3 ตำแหน่ง, 250 VAC, Polyester, Tin, Copper Alloy, 0.100 in.
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| 640454-3 | - | - | 69 | ขอใบเสนอราคา | |
| 640454-3 | AMP,INC. | 793 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 640454-3 | TYCO | 37 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 640454-3 | TEConnectivity | 3458 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 640454-3 | 3126 | ขอใบเสนอราคา | |||
| 640454-3 | 707 | TYCO | 500 | ขอใบเสนอราคา | |
| 640454-3 | 69 | ขอใบเสนอราคา | |||
| 640454-3 | TYCOELECTRONICSC | 1960 | ขอใบเสนอราคา | ||
| 640454-3 | 6 | TYCO-AMP | 6 | ขอใบเสนอราคา | |
| 640454-3 | 6 | TYCO-AMP | 6 | ขอใบเสนอราคา | |
| 640454-3 | TE | 7794 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| ความยาวโพสต์สำหรับเข้าคู่ | 7.49 mm |
|---|---|
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -55 °C |
| แรงดันจ่ายขณะทำงาน | 250 V |
| ความหนาชั้นชุบ | 3.81 µm |
| พิกัดแรงดัน (DC) | 250 V |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 105 °C |
| ความยาวหาง | 3.56 mm |
| ความสูง | 7.75 mm |
| ความยาว | 10.16 mm |
| ความลึก | 5.72 mm |
| วันที่เปิดตัว | 1996-01-01 |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนหน้าสัมผัส | 3 |
| จำนวนขา | 3 |
| จำนวนพอร์ต | 1 |
| จำนวนตำแหน่ง | 3 |
| จำนวนแถว | 1 |
| การจัดแนวติดตั้งบน PCB | ไม่มี |
| การยึดติดบน PCB | ไม่มี |
| ระยะพิตช์ | 2.54 mm |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 2.54 mm |
| พิกัดกระแสของหน้าสัมผัส | 5 A |
| ความหนาผิวชุบหน้าสัมผัส - ด้านเข้าคู่ | 3.81 µm |
| ความยาวหน้าสัมผัสสำหรับเข้าคู่ | 7.493 mm |
| พิกัดกระแส | 5 A |
| ความยาวขา | 3.56 mm |
| พิกัดแรงดันสูงสุด (AC) | 250 V |
| ความหนา PCB | 1.6002 mm |