B82731M2701A30
ภาพรวม:
โช้คอินดักเตอร์ 27mH ค่าคลาดเคลื่อน -30% ถึง 50% เฟอร์ไรต์ 700mA RDL บรรจุ Tray (Alt: B82731M2701A30)
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| B82731M2701A30 | TDK-EPC | 4000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| B82731M2701A30 | 4000 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
|---|---|
| ความกว้าง | 15.0114 mm |
| ค่าความเหนี่ยวนำ | 27 mH |
| ความถี่ทดสอบ | 10 kHz |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 125 °C |
| กระแส | 700 mA |
| ความสูง | 20 mm |
| ความยาว | 21 mm |
| ความต้านทาน DC (DCR) | 1 Ω |
| ความลึก | 15 mm |
| วันที่เปิดตัว | 1999-06-22 |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนเส้น | 2 |
| ค่าคลาดเคลื่อน | 50 % |
| น้ำหนัก | 8.000009 g |
| กระแส DC | 700 mA |
| กระแส DC สูงสุด | 700 mA |
| วัสดุแกน | เฟอร์ไรต์ |
| รูปแบบขา/ฐาน | แบบ Radial |
| มาตรฐานทางทหาร | ไม่ใช่ |
| รหัส Schedule B | 8504500000, 8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|8504500000|85 |
| ชีลด์ | ไม่มีชีลด์ |
| รูปแบบขั้วต่อ | แบบ Radial |