PKF4713PI
ภาพรวม:
โมดูลจ่ายไฟ DC/DC แบบควบคุมแรงดัน 1 เอาต์พุต 7W แบบ Hybrid
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| PKF4713PI | 0 | ERICSSON | 48 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | - | ERICSSON | 9 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | N/A | ERICSSON | 8 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | ERICSSONPOWER | 10 | ขอใบเสนอราคา | ||
| PKF4713PI | 10 | ขอใบเสนอราคา | |||
| PKF4713PI | 243 | ERICSSON | 3 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | 0 | ERICSSON | 48 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | ERICSSON | 9 | ขอใบเสนอราคา | ||
| PKF4713PI | 96 | ERICSSON | 803 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | 99 | ERICSSON | 7 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | 96 | ERICSSON | 803 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | . | ERICSSON | 52 | ขอใบเสนอราคา | |
| PKF4713PI | ERICSSON | 6 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| ความสูงเมื่อติดตั้ง (สูงสุด) | 8.05 mm |
|---|---|
| กำลังเอาต์พุตสูงสุด | 7 W |
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
| แรงดันเอาต์พุต | 1.2 V |
| ความกว้าง | 23.5 mm |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 125 °C |
| แรงดันเอาต์พุตสูงสุด | 15 V |
| เกรดอุณหภูมิ | เกรดยานยนต์ |
| เคส/แพ็กเกจ | DIP |
| ความยาว | 47.8 mm |
| จำนวนเอาต์พุต | 1 |
| ประสิทธิภาพ | 80 % |
| วันที่เปิดตัว | 1994-10-01 |
| จำนวนวงจร | 1 |
| จำนวนขา | 18 |
| จำนวนขั้ว | 18 |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 5 mm |
| แรงดันอินพุตสูงสุด | 75 V |
| แรงดันอินพุตต่ำสุด | 36 V |
| แรงดันเอาต์พุตต่ำสุด | 11.83 V |
| แรงดันอินพุตพิกัด | 48 V |
| แรงดันเอาต์พุตพิกัด | 12 V |
| กระแสเอาต์พุต | 600 mA |
| กำลังเอาต์พุต | 7 W |
| การรับรอง | CSA, UL |