B72214S170K101
ภาพรวม:
Epcos B72214S0170K101 วาริสเตอร์โลหะออกไซด์แบบมีขา ซีรีส์มาตรฐาน 17V 5J 14mm
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| B72214-S170-K101 | 247 | EPCOS | 500 | ขอใบเสนอราคา | |
| B72214S170K101 | 308 | EPCOS | 415 | ขอใบเสนอราคา | |
| B72214S170K101 | EPCOS | 6000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| B72214S170K101 | TDK-EPC | 8000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| B72214S170K101 | EPCOS | 11570 | ขอใบเสนอราคา | ||
| B72214S170K101 | 3500 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
|---|---|
| พิกัดแรงดัน (DC) | 22 V |
| แรงดันใช้งาน | 22 V |
| กระแสแคลมป์ | 10 A |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 85 °C |
| ความลึก | 4.4 mm |
| พลังงาน | 5 J |
| ไร้สารตะกั่ว | ไร้สารตะกั่ว |
| ระยะพิตช์ขา | 7.5 mm |
| การติดตั้ง | แบบทะลุรู |
| จำนวนขั้ว | 2 |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุแบบ Bulk |
| ทนรังสี | ไม่ใช่ |
| แรงดันแคลมป์ | 53 V |
| กระแสเอาต์พุตสูงสุด | 1 kA |
| แรงดันจ่ายสูงสุด | 17 V |
| กระแสกระชากสูงสุด | 1 kA |
| พิกัดแรงดันสูงสุด (AC) | 17 V |
| พิกัดแรงดันสูงสุด (DC) | 22 V |
| กำลังสูญเสีย | 100 mW |
| พิกัดกำลัง | 100 mW |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 27 V |
| พิกัดแรงดัน | 22 V |
| พิกัดแรงดัน (AC) | 17 V |
| ค่าคลาดเคลื่อนแรงดัน | 10 % |
| รูปแบบขา/ฐาน | แบบ Radial |
| รหัส Schedule B | 8533400080, 8533400080|8533400080|8533400080|8533400080|8533400080 |
| ค่าความจุ | 8.2 nF |