STM32F303RDT6
ภาพรวม:
MCU 32-Bit STM32 ARM Cortex M4 RISC, Flash 384KB, 2.5V/3.3V, 64-Pin LQFP, บรรจุ Tray
สต็อกในตลาด
ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลสต็อกจากเครือข่ายพันธมิตรของเรา สต็อกไม่ได้อัปเดตแบบเรียลไทม์และอาจถูกขายไปแล้ว
| หมายเลขชิ้นส่วน | DC | ผู้ผลิต | จำนวน | ดาต้าชีต | ขอใบเสนอราคา |
|---|---|---|---|---|---|
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 3000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 1000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 1000 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 960 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 800 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 800 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 800 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 300 | ขอใบเสนอราคา | ||
| STM32F303RDT6 | ST MICROELECTRONICS SEMI | 160 | ขอใบเสนอราคา |
ลูกค้าที่ไว้วางใจ
เหตุผลที่ลูกค้าเลือก FORESKY
จัดหาชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ที่หายาก ชิ้นส่วนเลิกผลิต หรือชิ้นส่วนที่มีระยะเวลารอสินค้านานได้อย่างรวดเร็ว
ผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์กับผู้ผลิตช่วยเสนอชิ้นส่วนทดแทนที่เหมาะสม
รับประกันมาตรฐาน 6 เดือน พร้อมการสนับสนุนการคืนและเปลี่ยนสินค้า
จัดหา BOM แบบครบชุดผ่านช่องทางเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะของสินค้าใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการจากดาต้าชีตหรือเอกสารอื่นที่ผู้ผลิตเผยแพร่
| อุณหภูมิทำงานต่ำสุด | -40 °C |
|---|---|
| แรงดันจ่ายขณะทำงาน | 3.3 V |
| ความกว้าง | 10 mm |
| ขนาดหน่วยความจำ EEPROM | 0 B |
| ขนาดหน่วยความจำ Flash | 384 kB |
| อุณหภูมิทำงานสูงสุด | 85 °C |
| ขนาด RAM | 64 kB |
| เกรดอุณหภูมิ | เกรดอุตสาหกรรม |
| เคส/แพ็กเกจ | LFQFP |
| ความยาว | 10 mm |
| ขนาดหน่วยความจำ | 384 kB |
| สถาปัตยกรรมแกน | ARM Cortex-M4 |
| ความถี่ | 72 MHz |
| อินเทอร์เฟซ | CAN, IrDA, LIN, USB |
| วันที่เปิดตัว | 2015-03-03 |
| ความถี่สูงสุด | 32 MHz |
| ชนิดหน่วยความจำ | หน่วยความจำ Flash |
| จำนวนตัวแปลง A/D | 4 |
| จำนวนช่อง | 22 |
| จำนวนตัวแปลง D/A | 2 |
| จำนวนช่อง I2C | 3 |
| จำนวน I/O | 25 |
| จำนวนขา | 64 |
| จำนวนช่อง SPI | 3 |
| จำนวนขั้ว | 64 |
| จำนวน Timer/Counter | 1 |
| จำนวนช่อง UART | 2 |
| จำนวนช่อง USART | 3 |
| ระยะพิตช์ขั้ว | 500 µm |
| กระแสจ่ายสูงสุด | 76.9 mA |